| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| Kích thước | 38mm |
| Vật liệu | Thép |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước | 22mm 23mm 25mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | đồng thau mạ crôm |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất nhiệt độ cao |
|---|---|
| bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Trường hợp | SS316 |
| Kích thước | 100mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và bên trong SS hoặc đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất dầu hướng trục |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kết nối | Trở lại. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 1,6% |
| Vật liệu | đồng hồ đo áp suất vòng bezel |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Vật liệu | đồng hồ đo áp suất vòng bezel |
|---|---|
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| núi | Đáy Núi |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất chống sốc |
| Kích thước | 63mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | đồng hồ đo áp suất vòng bezel |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |