| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất đầy dầu |
| Kích thước | 60mm 1,6% |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| Sự chính xác | 2,5% |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất đầy dầu |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội thất bằng đồng thau |
| Từ khóa | Máy đo áp suất |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất vi mô |
|---|---|
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc thép đen |
| chủ đề kết nối | BSP/NPT/G/M |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thấp viên nang |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thấp viên nang |
|---|---|
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | Thép đen |
| Sự chính xác | 1,6% |
| Cảng | THANH ĐẢO |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | 0 ~ 300bar |
| Gắn | Trở lại. |
| Loại | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất ngược |
|---|---|
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 1,6% |
| Phạm vi áp | 0 ~ 250Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | không có đồng hồ đo áp suất dầu |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |