| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| kích thước danh nghĩa | 65mm |
| Sự chính xác | 1%, 0,5%, 0,4%, 0,2%, 0,1%, 0,05% tùy chọn |
| Hiển thị | Màn hình LCD kỹ thuật số 4-5 |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ và kết nối bằng đồng |
| Phạm vi áp | 0 ~ 250Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1/2 |
| chủ đề kết nối | BSP/NPT/G/M |
| con trỏ | Nhôm đen |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-200°C |
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Cửa sổ | Thủy tinh hoặc nhựa |
| Loại màn hình | tương tự |
|---|---|
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
|---|---|
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Độ chính xác | ±4% |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
|---|---|
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Độ chính xác | ±4% |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Loại màn hình | tương tự |