| Chất liệu ống Bourdon | Đồng phốt-pho |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0-150°F |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| Tên sản phẩm | áp kế chứa đầy dầu |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | áp kế thanh áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-25mm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Cửa sổ | Thủy tinh hoặc nhựa |
| Cảng | Thanh Đảo, Trung Quốc |
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Phạm vi áp | tùy chỉnh |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
|---|---|
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Gắn | Trở lại. |
| Sợi | 1/8''g/npt/m |
| con trỏ | Nhôm đen |
|---|---|
| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Kích thước | 63mm 100mm 150mm |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| Sợi | 1/8''g/npt/m |
|---|---|
| Loại màn hình | tương tự |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |