| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | TT,LC.Alipay.Western Union |
| Khả năng cung cấp | 30-50k mỗi tháng |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-200°C |
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Cửa sổ | Thủy tinh hoặc nhựa |