| Vật liệu nguyên tố | 304S |
|---|---|
| Giới hạn áp suất | Chân không, 0-1000bar |
| Kết nối | M20*1.5, 1/2,1/4 Hoặc Loại Khác |
| Nhà ở | Thép không gỉ |
| Chế độ hiển thị | Màn hình 5 chữ số + Chỉ báo chùm tia tương tự |
| Sự liên quan | M20*1.5, 1/2,1/4 Hoặc Loại Khác |
|---|---|
| Nhà ở | Thép không gỉ |
| Chế độ hiển thị | Màn hình 5 chữ số + Chỉ báo chùm tia tương tự |
| Vật liệu nguyên tố | 304S |
| Giới hạn áp suất | Chân không, 0-1000bar |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
|---|---|
| Ống Bourton | Thép không gỉ |
| Kích thước | 50mm |
| Chất lượng | 1 năm |
| hàn | Hàn laser |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1/4 inch |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Loại lắp đặt | Gắn phía dưới hoặc phía sau |
| Chế độ hiển thị | Màn hình 5 chữ số + Chỉ báo chùm tia tương tự |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | 20- 140 °F(-6,67 đến 60°C) |
| Nhà ở | Thép không gỉ |
| Kích thước | 80mm |
| Giới hạn áp suất | Chân không, 0-1000bar |
| Giới hạn áp suất | Chân không, 0-1000bar |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Màn hình 5 chữ số + Chỉ báo chùm tia tương tự |
| Bảo hành chất lượng | 12 tháng |
| Nhiệt độ làm việc | 20- 140 °F(-6,67 đến 60°C) |
| Kết nối | M20*1.5, 1/2,1/4 Hoặc Loại Khác |
| chất lỏng đầy | Không. |
|---|---|
| Đổ đầy dầu | Không có sẵn để đổ dầu |
| DỊCH VỤ OEM | Chấp nhận. |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi tỷ lệ | Áp suất 0 .. 1000 Bar |
| Mounting Type | Panel/Surface/Bottom Mount |
|---|---|
| Payment | Various Payment Methods |
| Port | QINGDAO,SHANGHAI,NINGBO |
| Measurement Type | Pressure |
| Case | Stainless Steel |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 80mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |