| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp suất | -0,1-100 Mpa |
| Kích thước trường hợp | 100mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20oC~60oC |
| Cửa sổ | Thủy tinh hoặc nhựa |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-200°C |
| Phạm vi áp | tùy chỉnh |
| Kích thước | 100mm |
| Cảng | Thanh Đảo, Trung Quốc |
|---|---|
| đổ đầy | glycerin hoặc silicone hoặc khô |
| Kích thước | 100mm |
| Kết nối | 1/2 inch NPT |
| Kích thước quay số | 4 inch |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Quay số màu | màu trắng |
| Quy mô trường hợp | 4 |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
|---|---|
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Dầu đầy | glycerin hoặc silicon |
| Chất liệu ren | Đồng |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
| Phạm vi | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Các trường hợp | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Kích thước | 80mm |
|---|---|
| Kết nối | M20*1.5, 1/2,1/4 Hoặc Loại Khác |
| Vật liệu nguyên tố | 304S |
| Chế độ hiển thị | Màn hình 5 chữ số + Chỉ báo chùm tia tương tự |
| Giới hạn áp suất | Chân không, 0-1000bar |
| Kết nối | M20*1.5, 1/2,1/4 Hoặc Loại Khác |
|---|---|
| Nhà ở | Thép không gỉ |
| Chế độ hiển thị | Màn hình 5 chữ số + Chỉ báo chùm tia tương tự |
| Vật liệu nguyên tố | 304S |
| Giới hạn áp suất | Chân không, 0-1000bar |
| Chế độ hiển thị | Màn hình 5 chữ số + Chỉ báo chùm tia tương tự |
|---|---|
| Giới hạn áp suất | Chân không, 0-1000bar |
| Bảo hành chất lượng | 12 tháng |
| Nhiệt độ làm việc | 20- 140 °F(-6,67 đến 60°C) |
| Nhà ở | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 4"(100mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép không gỉ |