| Vật liệu | thép đen hoặc thép không gỉ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | TT,LC.Alipay.Western Union |
| Khả năng cung cấp | 30-50k mỗi tháng |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Accuracy | ±1.5% Of Full Scale |
| Mounting type | Panel Mount |
| Range | 0 - 100Mpa |
| Product name | Pressure Gauge Manometer |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Range | 0 - 100Mpa |
|---|---|
| Product name | Pressure Gauge Manometer |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
| Pressure type | Gauge Pressure |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Range | 0 - 100Mpa |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| Clamp Size | 50.5mm/64mm |
|---|---|
| Configuration | Bourdon Tube |
| Mounting Type | Bottom Mount |
| Connection | Bottom |
| Oem | Yes |
| Vật liệu nguyên tố | 304S |
|---|---|
| Nhà ở | Thép không gỉ |
| Kết nối | M20*1.5, 1/2,1/4 Hoặc Loại Khác |
| Giới hạn áp suất | Chân không, 0-1000bar |
| Chế độ hiển thị | Màn hình 5 chữ số + Chỉ báo chùm tia tương tự |
| Over Pressure | 1.5×FS |
|---|---|
| Configuration | Bourdon Tube |
| Connection Size | 1/2 Inch NPT |
| Connection Location | Bottom |
| Size | 2.5" |
| Connection Size | 1/2 Inch NPT |
|---|---|
| Flange Size | DN25 (can Be Customized For Other Size) |
| Application | Corrosive And Viscous Media |
| Size | 2.5" |
| Mounting Type | Bottom Mount |
| Nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Màn hình 5 chữ số + Chỉ báo chùm tia tương tự |
| Kích thước | 80mm |
| Bảo hành chất lượng | 12 tháng |
| Kết nối | M20*1.5, 1/2,1/4 Hoặc Loại Khác |