| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| kích thước danh nghĩa | 65mm |
| Sự chính xác | 1%, 0,5%, 0,4%, 0,2%, 0,1%, 0,05% tùy chọn |
| Hiển thị | Màn hình LCD kỹ thuật số 4-5 |
| bảo hành | 1 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Thép |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước quay số | 63mm |
| Vật liệu | Vỏ thép đen/thép không gỉ |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |