| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | vỏ thép & kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | áp kế thanh áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-25mm |
| Chất liệu ống Bourdon | Đồng phốt-pho |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0-150°F |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng |
| Vật liệu vỏ | thép |
|---|---|
| Độ chính xác | +/- 2,5% |
| Loại lắp đặt | Gắn phía dưới hoặc phía sau |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Phạm vi | 0-1000bar |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| Sợi | 1/4''BSP /NPT/G/M... |
| Phạm vi áp | như yêu cầu |
| Kích thước | 63mm |
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
|---|---|
| Phân ươt | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
| Kích thước quay số | 2.5 inch 4 inch |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch NPT BSP ... |
|---|---|
| Loại | Mật độ niêm phong |
| Vị trí kết nối | đáy |
| Cảng | Thanh Đảo/Thượng Hải/Ninh Ba |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Loại màn hình | tương tự |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 100mm |
|---|---|
| con trỏ | Nhôm sơn đen |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Độ chính xác | ± 1,6% toàn thang đo |