| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 65mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 100mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
|---|---|
| Ống Bourton | Thép không gỉ |
| Kích thước | 50mm |
| Chất lượng | 1 năm |
| hàn | Hàn laser |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 80mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| núi | Đáy Núi |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Độ chính xác | ± 1,6% toàn thang đo |
| Chất lượng | 1 năm |
| Sợi | 1/2''PT/NPT/G/M |
| Dầu | Theo yêu cầu |
|---|---|
| núi | đáy hoặc trục |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
| Kích thước quay số | 2 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Quay số màu | màu trắng |
| Quy mô trường hợp | 4 |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Kích thước quay số | 2.5 inch 4 inch |
|---|---|
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
| núi | đáy hoặc trục |
| Dầu | Theo yêu cầu |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |