| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | vỏ thép đen và kết nối bằng đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 63mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ và kết nối bằng đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Vật liệu | Thép |
|---|---|
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| núi | Trở lại. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Cửa sổ | thủy tinh, nhựa |
| Quy mô trường hợp | 60mm |
| giấy chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Kích thước quay số | 40mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu | Thép |
|---|---|
| Nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Gắn kết | Mặt sau |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ & sự kết hợp bằng đồng |
|---|---|
| Sự liên quan | Mặt sau |
| Phạm vi áp suất | Áp suất thấp vi mô |
| Sự chính xác | 2,5% |
| Kích thước quay số | 63mm |
| Material | Black steel case & Brass conenction |
|---|---|
| Connection | bottom |
| Pressure range | Micro Low pressure |
| Accuracy | 2.5% |
| Dial size | 63mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Quy mô trường hợp | 2.5′′(60mm),(2",2.5",4",6" tùy chọn) |
| giấy chứng nhận | ISO9001, CE |
| núi | back , bottom. phía sau, phía dưới. panel bảng điều khiển |
| Pressure Range | As Required, Mpa, Bar, Psi, Kg Etc. |
|---|---|
| Size | 40mm-250mm |
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo,Guangzhou |
| Factory | Yes, We Are Factory |
| Case Size | 60mm |