| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thấp viên nang |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | Thép đen |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Tất cả các đồng hồ đo áp suất bằng thép không gỉ chứa đầy chất lỏng |
|---|---|
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 2,5%/1,6% |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất Trung Quốc |
| Vật liệu | Toàn bộ thép không gỉ |
| Kích cỡ | 80 triệu |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | tất cả các đồng hồ đo áp suất bằng thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Độ chính xác | 1,6% |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp suất | -0,1-100 Mpa |
| Kích thước trường hợp | 100mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20oC~60oC |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
|---|---|
| núi | Phía dưới lưng |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| Chất liệu ống Bourdon | Đồng phốt-pho |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
|---|---|
| Movement Material | Brass |
| Phạm vi | 0-1000bar |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| con trỏ | Nhôm đen |
|---|---|
| Kích thước | 63mm 100mm 150mm |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| Cảng | Thanh Đảo |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |