| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất đầy dầu |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất tiếp xúc điện |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp suất | 0~100Mpa,bar,mbar,psi vv |
| Sự chính xác | 1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất glycerin chất liệu thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất glycerin chất liệu thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất đầy dầu |
| Kích thước | 60mm 1,6% |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất chứa đầy glycerine |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |