| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Chất lượng | 1 năm |
| Mount | Bottom Back |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| Producing Experience | 11 Years |
|---|---|
| núi | Phía dưới lưng |
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Pressure Range | 0~100Mpa,bar,mbar,etc |
| Vật liệu kết nối | Đồng |
| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| Chất lượng | 1 năm |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| Chất liệu ống Bourdon | Đồng phốt-pho |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0-150°F |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng |
| Sợi | 1/8''g/npt/m |
|---|---|
| Loại màn hình | tương tự |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
| Cảng | Thanh Đảo, Trung Quốc |
|---|---|
| đổ đầy | glycerin hoặc silicone hoặc khô |
| Kích thước | 100mm |
| Kết nối | 1/2 inch NPT |
| Kích thước quay số | 4 inch |
| Gắn | Trở lại. |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| kích thước danh nghĩa | 25mm |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Độ chính xác | ±4% |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Quay số màu | màu trắng |
| Quy mô trường hợp | 4 |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
|---|---|
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Độ chính xác | ±4% |
|---|---|
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |