| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| quay số | Nhôm |
| Cảng | Thanh Đảo |
| Độ chính xác | ±4% |
|---|---|
| Loại màn hình | tương tự |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Sợi | 1/8''g/npt/m |
|---|---|
| Loại màn hình | tương tự |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
| Cảng | Thanh Đảo, Trung Quốc |
|---|---|
| đổ đầy | glycerin hoặc silicone hoặc khô |
| Kích thước | 100mm |
| Kết nối | 1/2 inch NPT |
| Kích thước quay số | 4 inch |
| Gắn | Trở lại. |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| kích thước danh nghĩa | 25mm |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Độ chính xác | ±4% |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Quay số màu | màu trắng |
| Quy mô trường hợp | 4 |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
|---|---|
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Độ chính xác | ±4% |
|---|---|
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Đồng hồ đo áp suất chân không |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |