| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 65mm, hoặc 80mm/ 100mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Quy mô trường hợp | 60mm |
| Phạm vi áp | 0-250MPa |
| Lớp chính xác | 2,5% |
| chủ đề kết nối | BSP/NPT/G/M |
|---|---|
| Cảng | Thanh Đảo |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 |
| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Kích thước | 63mm 100mm 150mm |
|---|---|
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
| chủ đề kết nối | BSP/NPT/G/M |
| quay số | Nhôm |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 |
| con trỏ | Nhôm đen |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Cảng | Thanh Đảo |
| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
|---|---|
| con trỏ | Nhôm đen |
| Cảng | Thanh Đảo |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| quay số | Nhôm |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
|---|---|
| Kích thước | 150mm |
| núi | đáy |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Độ chính xác | ± 0,4% quy mô đầy đủ |
| Loại chỉ | Điều chỉnh |
|---|---|
| chủ đề kết nối | tùy chỉnh |
| núi | đáy |
| Vật liệu | Thép đen |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
|---|---|
| núi | đáy |
| Độ chính xác | ± 0,4% quy mô đầy đủ |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải |
| nơi ban đầu | được sản xuất tại Trung Quốc |