| Vật liệu | Vỏ thép đen/thép không gỉ |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| Kích thước quay số | 63mm |
| Chất lượng | Đầu tiên đảm bảo |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| Phong cách | Đáy Núi |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Kích thước | 2,5"(60mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Sợi | 1/4''PT/NPT/G/M |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| Phong cách | Đáy Núi |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Phong cách | Không dầu. |
| Vật liệu | Vỏ thép màu đen, động cơ đồng |
| Quy mô trường hợp | 100mm |
| nhà máy | Vâng, chúng tôi là nhà máy |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Thép đen |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |