| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất vi mô |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Range | 0 - 100Mpa |
|---|---|
| Product name | Pressure Gauge Manometer |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
|---|---|
| Mount | Bottom Back |
| Connection Material | Brass |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| Quality | 1 Year |
| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| Chất lượng | 1 năm |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| Payment | Various Payment Methods |
|---|---|
| Port | QINGDAO,SHANGHAI,NINGBO |
| Case | Stainless Steel |
| Measurement Type | Pressure |
| Pressure Range | 0 To 1000 Psi |
| Dial Size | 1.5"-6" Inches |
|---|---|
| Connection Material | Brass |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| Quality | 1 Year |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Cửa sổ | Thủy tinh hoặc nhựa |
| Cảng | Thanh Đảo, Trung Quốc |
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Phạm vi áp | tùy chỉnh |
| bảo hành | 1 Y |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Quay số màu | màu trắng |
| Quy mô trường hợp | 4 |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Gắn | Trở lại. |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| kích thước danh nghĩa | 25mm |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Độ chính xác | ±4% |