| con trỏ | Nhôm đen |
|---|---|
| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Kích thước | 63mm 100mm 150mm |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 100mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước quay số | 63mm |
| Vật liệu | Vỏ thép đen/thép không gỉ |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 60mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| Case | Stainless Steel |
|---|---|
| Payment | Various Payment Methods |
| Pressure Range | 0 To 1000 Psi |
| Mounting Type | Panel/Surface/Bottom Mount |
| Measurement Type | Pressure |
| Material | Black steel case & Brass conenction |
|---|---|
| Connection | bottom |
| Pressure range | Micro Low pressure |
| Accuracy | 2.5% |
| Dial size | 63mm |
| bảo hành | 1 năm, 12 tháng |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thấp viên nang |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất vi mô |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc thép đen |