| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| núi | đáy |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Phạm vi | 0-1000bar |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| nhà máy | Vâng, chúng tôi là nhà máy |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Dầu đầy | Glyxerin |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kết nối | Trở lại. |
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Kích thước | 2,5"(60mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Sợi | 1/4''PT/NPT/G/M |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Phạm vi | 0-600bar |
| nơi ban đầu | 2015 được sản xuất tại Trung Quốc |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dầu đầy | Glyxerin |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
|---|---|
| núi | Phía dưới lưng |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| Chất liệu ống Bourdon | Đồng phốt-pho |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích cỡ | 2" ((50mm) |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Phạm vi áp suất | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 65mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |