| Kết nối | đáy |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1/2 inch NPT |
| Vật liệu quay số | Nhôm |
| kích thước chủ đề | 1/2 |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 80mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Phạm vi | 0-600bar |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| nơi ban đầu | 2015 được sản xuất tại Trung Quốc |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích cỡ | 2" ((50mm) |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Phạm vi áp suất | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 80mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 65mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |