| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | vỏ thép & kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
|---|---|
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Độ chính xác | ±4% |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng hoặc trở lại |
|---|---|
| Ứng dụng | Đo áp suất công nghiệp |
| Khai mạc | 1.6 |
| Kích thước | 63mm |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất Trung Quốc |
| Vật liệu | Toàn bộ thép không gỉ |
| Kích cỡ | 80 triệu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Loại | Mật độ niêm phong |
|---|---|
| Cảng | Thanh Đảo/Thượng Hải/Ninh Ba |
| Vật liệu quay số | Nhôm |
| Độ chính xác | ± 2,5% 1,6% |
| Phạm vi đo | 0 ~ 100MPa |