| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Quay số màu | màu trắng |
| Quy mô trường hợp | 4 |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Loại lắp đặt | đáy |
|---|---|
| nơi ban đầu | được sản xuất tại Trung Quốc |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| núi | đáy |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất 60mm |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chính xác | 1% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 100mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| kích thước danh nghĩa | 65mm |
| Sự chính xác | 1%, 0,5%, 0,4%, 0,2%, 0,1%, 0,05% tùy chọn |
| Hiển thị | Màn hình LCD kỹ thuật số 4-5 |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất Trung Quốc |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 80mm |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-200°C |
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Cửa sổ | Thủy tinh hoặc nhựa |
| Cửa sổ | Thủy tinh hoặc nhựa |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-200°C |
| Phạm vi áp | tùy chỉnh |
| Kích thước | 100mm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 65mm, hoặc 80mm/ 100mm |