| Product name | Pressure Gauge Manometer |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Range | 0 - 100Mpa |
|---|---|
| Product name | Pressure Gauge Manometer |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
| Dial Size | 1.5"-6" Inches |
|---|---|
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Producing Experience | 11 Years |
| Loại dầu | Có sẵn để lấp dầu |
| núi | Phía dưới lưng |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
|---|---|
| Mount | Bottom Back |
| Connection Material | Brass |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| Quality | 1 Year |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
|---|---|
| Producing Experience | 11 Years |
| Keyword | Pressure Gauge |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
|---|---|
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Phạm vi | Tùy chỉnh |
| Chất liệu ren | Đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Dial Size | 1.5"-6" Inches |
|---|---|
| Connection Material | Brass |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| Quality | 1 Year |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Producing Experience | 11 Years |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Vật liệu kết nối | Đồng |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
|---|---|
| núi | Phía dưới lưng |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| Chất liệu ống Bourdon | Đồng phốt-pho |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |