| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội thất bằng đồng thau |
| Từ khóa | Máy đo áp suất |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất glycerin chất liệu thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất đầy dầu |
| Kích thước | 60mm 1,6% |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội thất bằng đồng thau |
| Từ khóa | Máy đo áp suất |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất chứa đầy glycerine |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phạm vi áp | 0 ~ 200psi |
| Gắn | dưới hoặc sau |
| Loại | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | không có đồng hồ đo áp suất dầu |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất khô |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |