| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất nhỏ |
|---|---|
| Kích thước | 41mm |
| Vật liệu | thép |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ chính xác | 4% |
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất tiếp xúc điện |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp suất | 0~100Mpa,bar,mbar,psi vv |
| Sự chính xác | 1,6% |
| Vật liệu | đồng hồ đo áp suất vòng bezel |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | đồng hồ đo áp suất chống sốc |
| Địa điểm ban đầu | SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Kích thước quay số | 100mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất điện tử |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp suất | 0 ~ 100Mpa, thanh, psi, v.v. |
| Sự chính xác | 1,0% |
| Vật liệu | Thép đen |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tính năng | Bền chặt |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất công nghiệp |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất |
| Sử dụng | Dụng cụ đo lường |
| Vật liệu | thép carbon, thép không gỉ, vv |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất glycerin chất liệu thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |