| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |
| Tên sản phẩm | không có đồng hồ đo áp suất dầu |
|---|---|
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kích thước | 60mm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Cửa sổ | thủy tinh, nhựa |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất khô |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất khô |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kích thước | 60mm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất khô |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Cửa sổ | thủy tinh, nhựa |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kích thước | 60mm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | tất cả các đồng hồ đo áp suất bằng thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Độ chính xác | 1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất đầy dầu |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất chống sốc |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ thông thường |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
| Thuận lợi | Chống ẩm, chống mài mòn, thân thiện với môi trường, độ bền cao |