| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | 0 ~ 300bar |
| Gắn | Trở lại. |
| Loại | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất 1 inch |
|---|---|
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-25mm |
| Gắn | Trở lại. |
| Cảng | THANH ĐẢO |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | 0 ~ 300bar |
| Gắn | Trở lại. |
| Loại | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất 23mm |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | 0 ~ 3000psi |
| Gắn | Trở lại. |
| Loại | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất nhiệt độ cao |
| Trường hợp | SS316 |
| Kích thước | 100mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 100mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và bên trong SS hoặc đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 100mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và bên trong SS hoặc đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất dầu hướng trục |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kết nối | Trở lại. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | không có đồng hồ đo áp suất dầu |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |