| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO CE |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Khả năng cung cấp | 30000/tháng |
| Nguồn gốc | Sơn Đông Trung Quốc |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Khả năng cung cấp | 30000/tháng |
| Nguồn gốc | Sơn Đông Trung Quốc |
| Vật liệu | SS304 SS3016 |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Thuận lợi | Chống ẩm, chống mài mòn, thân thiện với môi trường, độ bền cao |
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | không có đồng hồ đo áp suất dầu |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất dầu hướng trục |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kết nối | Trở lại. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chuyển động và kết nối | Thép không gỉ |
| Sợi | Theo yêu cầu |
| Kết nối | đáy |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất khô |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | không có đồng hồ đo áp suất dầu |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |