| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước mặt số | 60mm (hoặc kích thước quay số theo yêu cầu) |
| Vụ án | Vỏ thép không gỉ |
| Áp lực | Mpa, các đơn vị quy mô khác bar, psi, kg/cm2 v.v. tùy chọn |
| Nhẫn | Ghi đệm dưới cửa sổ |
| Di chuyển | Đồng |
| Cắm | Đồng |
| ống Bourdon | Phosphor đồng |
| Bảng quay số và con trỏ | Nhôm |
| Cửa sổ | thủy tinh |
| Kích thước kết nối | 1/8 "cho 1,5", 1/4 cho 2", 2.5 "văn; 1/2 cho 4", 6" |
| Các sợi nối | Métric Thread, NPT, BSP (G, PF), BSPT (ZG, PT) |
| Lắp đặt | Bottom (hoặc làm như một bảng, trở lại) |
| Độ chính xác | 1.5" ((40mm), 2" ((50mm), 2.5 ((63mm) -2,5% 4 ((100mm) và 6 (150mm) -1,6% |
| Hạn chế áp suất | Thường xuyên: 3/4x giá trị quy mô đầy đủ Sự biến động: 2/3x giá trị toàn quy mô Thời gian ngắn: giá trị quy mô đầy đủ |
Email: sales1@qddzfy.com
WhatsApp và WeChat:+8615153253081