| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dầu đầy | Glyxerin |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 63mm |
| Vật liệu | Vỏ thép đen/thép không gỉ |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Kích thước quay số | 6 "(2,5",4" tùy chọn) |
| Phạm vi đo | 0 ~ 6MPa |
| Sự chính xác | 1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Quy mô trường hợp | 60mm |
| Phạm vi áp | 0-250MPa |
| Lớp chính xác | 2,5% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Quy mô trường hợp | 2.5′′(60mm),(2",2.5",4",6" tùy chọn) |
| giấy chứng nhận | ISO9001, CE |
| núi | back , bottom. phía sau, phía dưới. panel bảng điều khiển |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
|---|---|
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Phạm vi | Tùy chỉnh |
| Chất liệu ren | Đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| bảo hành | 1 năm, 12 tháng |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thấp viên nang |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | đồng hồ đo áp suất chống sốc |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | đồng hồ đo áp suất chống sốc |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |