| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1/2 |
| chủ đề kết nối | BSP/NPT/G/M |
| con trỏ | Nhôm đen |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
|---|---|
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Độ chính xác | ±4% |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Loại màn hình | tương tự |
| kích thước danh nghĩa | 25mm |
|---|---|
| Gắn | Trở lại. |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Độ chính xác | ±4% |
| Loại chỉ | Điều chỉnh |
|---|---|
| chủ đề kết nối | tùy chỉnh |
| núi | đáy |
| Vật liệu | Thép đen |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
|---|---|
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Độ chính xác | ±4% |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 100mm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | vỏ thép & kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chuyển động và kết nối | Thép không gỉ |
| Sợi | Theo yêu cầu |
| Kết nối | đáy |