| Range | 0 - 100Mpa |
|---|---|
| Product name | Pressure Gauge Manometer |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Accuracy | ±1.5% Of Full Scale |
| Mounting type | Panel Mount |
| Range | 0 - 100Mpa |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
|---|---|
| Mount | Bottom Back |
| Connection Material | Brass |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| Quality | 1 Year |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
|---|---|
| Producing Experience | 11 Years |
| Keyword | Pressure Gauge |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 1.5"-6" Inches |
|---|---|
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Producing Experience | 11 Years |
| Loại dầu | Có sẵn để lấp dầu |
| núi | Phía dưới lưng |
| Từ khóa | Máy đo áp suất |
|---|---|
| Chất liệu ren | Đồng |
| Các trường hợp | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 2,5"(63mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội thất bằng đồng thau |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất chứa đầy glycerine |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| Sợi | 1/2''PT/NPT/G/M |
| Loại | Dụng cụ đo lường |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và bên trong SS hoặc đồng thau |