| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| Loại lắp đặt | Đáy trực tiếp hoặc quay lại |
|---|---|
| Vị trí kết nối | đáy |
| Kích thước | 60mm 100mm |
| chủ đề tiêu chuẩn | NPT, BSP (G, PF), BSPT (ZG, PT) |
| Phạm vi đo | 0 ~ 100MPa |
| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
|---|---|
| con trỏ | Nhôm đen |
| Cảng | Thanh Đảo |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| quay số | Nhôm |
| chủ đề kết nối | BSP/NPT/G/M |
|---|---|
| Cảng | Thanh Đảo |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| quay số | Nhôm |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| chủ đề kết nối | BSP/NPT/G/M |
|---|---|
| Cảng | Thanh Đảo |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 |
| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Producing Experience | 11 Years |
|---|---|
| núi | Phía dưới lưng |
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Pressure Range | 0~100Mpa,bar,mbar,etc |
| Vật liệu kết nối | Đồng |
| Loại | Mật độ niêm phong |
|---|---|
| Cảng | Thanh Đảo/Thượng Hải/Ninh Ba |
| Vật liệu quay số | Nhôm |
| Độ chính xác | ± 2,5% 1,6% |
| Phạm vi đo | 0 ~ 100MPa |
| Độ chính xác | ± 1,6% toàn thang đo |
|---|---|
| Chất lượng | 1 năm |
| Thread | M20X1.5 1/2''BSP/PT/NPT/G/M |
| Kết nối | Đáy Núi |
| Chất liệu cửa sổ | Acrylic, Kính |
| Size | 2.5" |
|---|---|
| Configuration | Bourdon Tube |
| Over Pressure | 1.5×FS |
| Application | Corrosive And Viscous Media |
| Warranty | 1 Year, 1 Year |
| con trỏ | Nhôm sơn đen |
|---|---|
| hàn | Hàn laser |
| Chất lượng | 1 năm |
| Ống Bourton | Thép không gỉ |
| Chất liệu cửa sổ | Acrylic |