| bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 60mm |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
|---|---|
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 100mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| núi | đáy |
| Từ khóa | Đồng hồ đo áp suất |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vị trí kết nối | Đáy |
| chủ đề tiêu chuẩn | NPT, BSP (G, PF), BSPT (ZG, PT) |
| quá áp lực | 1,5×FS |
| Loại chỉ | Điều chỉnh |
|---|---|
| chủ đề kết nối | tùy chỉnh |
| núi | đáy |
| Vật liệu | Thép đen |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải |
| Loại lắp đặt | đáy |
|---|---|
| nơi ban đầu | được sản xuất tại Trung Quốc |
| núi | đáy |
| chủ đề kết nối | tùy chỉnh |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải |
| Ứng dụng | Đo áp suất công nghiệp |
|---|---|
| Độ chính xác | 2,5% |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Kích thước | 63mm |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Độ chính xác | 2,5% |
| Kích thước | 63mm |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Ứng dụng | Đo áp suất công nghiệp |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng hoặc trở lại |
| Mounting Type | Panel/Surface/Bottom Mount |
|---|---|
| Payment | Various Payment Methods |
| Port | QINGDAO,SHANGHAI,NINGBO |
| Measurement Type | Pressure |
| Case | Stainless Steel |
| Độ chính xác | 2,5% |
|---|---|
| Ứng dụng | Đo áp suất công nghiệp |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Kích thước | 63mm |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |