| Độ chính xác | ± 1,6% toàn thang đo |
|---|---|
| Sợi | 1/4 "1/2''bsp/pt/npt/g/m |
| con trỏ | Nhôm sơn đen |
| Kết nối | Đáy Núi |
| Chất liệu cửa sổ | Acrylic, Kính |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
| Kích thước quay số | 2.5 inch 4 inch |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
| Ống Bourton | Thép không gỉ |
|---|---|
| con trỏ | Nhôm sơn đen |
| Kích thước | 100mm |
| núi | gắn kết phía sau |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc thép đen |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | TT,LC.Alipay.Western Union |
| Khả năng cung cấp | 30-50k mỗi tháng |
| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| Chất lượng | 1 năm |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Chất lượng | 1 năm |
| Mount | Bottom Back |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 100mm |
| Connection Size | 1/4 1/2" 3/8"BSP NPT M |
|---|---|
| Mount | Bottom Mount |
| Oil Filled | No Oil/ Dry |
| Company Type | Manufacturer |
| Size | 40mm-250mm |