| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất glycerin chất liệu thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất màng ngăn |
| Các trường hợp | Thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 60mm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất 60mm |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chính xác | 1% |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 100mm |
| bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất Trung Quốc |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 80mm |
| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 60mm |