| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 4"(100mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Quy mô trường hợp | 4" |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Sự chính xác | 20,5/1,6% |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Kích thước quay số | 25mm (19mm-40mm có sẵn) |
| Vật liệu | ss, thép, đồng thau |
| Gắn | Trở lại. |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chuyển động và kết nối | Thép không gỉ |
| Sợi | Theo yêu cầu |
| Kết nối | đáy |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Phạm vi | 0-600bar |
| nơi ban đầu | 2015 được sản xuất tại Trung Quốc |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 2" ((50mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 1,6% |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích cỡ | 2" ((50mm) |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Phạm vi áp suất | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Kích thước quay số | 100mm |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | TT,LC.Alipay.Western Union |
| Khả năng cung cấp | 30-50k mỗi tháng |