| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Phạm vi | 0-1000bar |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| Kết nối | đáy |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1/2 inch NPT |
| Vật liệu quay số | Nhôm |
| kích thước chủ đề | 1/2 |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Dầu đầy | tùy chỉnh |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ |
| Kết nối | Đồng |
| loại núi | đáy |
| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 60mm/2,5 inch |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ với kết nối đồng |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dầu đầy | Glyxerin |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |
| con trỏ | Nhôm sơn đen |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| hàn | Hàn laser |
| Chất liệu cửa sổ | Acrylic |
| Chất lượng | 1 năm |