| con trỏ | Nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép màu đen hoặc thép không gỉ |
| Dầu đầy | glyceine hoặc silicon |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Ứng dụng | Thích hợp để đo cả áp suất dương và âm |
| con trỏ | Nhôm |
|---|---|
| Dầu đầy | Không dầu/Khô |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Ứng dụng | Thích hợp để đo cả áp suất dương và âm |
| núi | Radial hoặc trở lại |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO CE |
| Đổ đầy dầu | Không có sẵn để đổ dầu |
|---|---|
| Lớp chính xác | ±1,6% |
| Chiều kính | 63mm 100mm |
| Phạm vi tỷ lệ | Áp suất 0 .. 1000 Bar |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
|---|---|
| núi | Phía dưới lưng |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| Chất liệu ống Bourdon | Đồng phốt-pho |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Size | 40mm-250mm |
|---|---|
| Company Type | Manufacturer |
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo,Guangzhou |
| Original Place | Made In China |
| Display Type | Analog |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dầu đầy | Có sẵn để lấp dầu |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 63mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 63mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |