| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép nói chung |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Ứng dụng | Thích hợp để đo cả áp suất dương và âm |
| con trỏ | Nhôm |
| Dầu đầy | Dầu/ khô |
| núi | Radial hoặc trở lại |
| Vật liệu | Vỏ thép màu đen hoặc thép không gỉ |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| con trỏ | Nhôm |
| núi | Radial hoặc trở lại |
| Ứng dụng | Thích hợp để đo cả áp suất dương và âm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| Tên sản phẩm | áp kế chứa đầy dầu |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chuyển động và kết nối | Thép không gỉ |
| Sợi | Theo yêu cầu |
| Kết nối | đáy |
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng hoặc trở lại |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Kích thước | 100mm |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Ứng dụng | Đo áp suất công nghiệp |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Nhựa |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | vỏ thép & kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | áp kế thanh áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-25mm |