| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 2,5"(63mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội thất bằng đồng thau |
| bảo hành | 10 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước | 2,5"(63mm) |
| Vật liệu | thép đen hoặc thép không gỉ |
| Sự chính xác | 2,5% |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | áp kế thanh áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-28mm |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
|---|---|
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Phạm vi | Tùy chỉnh |
| Chất liệu ren | Đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Ống Bourton | Thép không gỉ |
|---|---|
| con trỏ | Nhôm sơn đen |
| Kích thước | 100mm |
| núi | gắn kết phía sau |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Loại | Mật độ niêm phong |
|---|---|
| Cảng | Thanh Đảo/Thượng Hải/Ninh Ba |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu quay số | Nhôm |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch NPT BSP ... |