| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất dầu hướng trục |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kết nối | Trở lại. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 1,6% |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 250Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Sợi | 1/4''PT/NPT/G/M |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 2,5"((63mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 2,5%/1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 250Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
| Connection Size | 1/2 Inch NPT |
|---|---|
| Flange Size | DN25 (can Be Customized For Other Size) |
| Application | Corrosive And Viscous Media |
| Size | 2.5" |
| Mounting Type | Bottom Mount |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |