| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất glycerin chất liệu thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất glycerin chất liệu thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất glycerin chất liệu thép không gỉ |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất kết nối ngược |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất vi mô |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc thép đen |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất không khí mini |
| Kích thước | 25mm |
| Vật liệu | Thép |
| Sự chính xác | 1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | tất cả các đồng hồ đo áp suất bằng thép không gỉ |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | tất cả các máy đo áp suất địa chấn bằng thép không gỉ |
| Kích thước | 4"(100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | tất cả các đồng hồ đo áp suất bằng thép không gỉ |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | tất cả các đồng hồ đo áp suất bằng thép không gỉ |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |