| Kích thước hiển thị | 40/50/60/80/100mm |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C,D/A,D/P,Western Union |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Thuận lợi | Chống ẩm, chống mài mòn, thân thiện với môi trường, độ bền cao |
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | TT,LC.Alipay.Western Union |
| Vật liệu | SS304 SS3016 |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Thuận lợi | Chống ẩm, chống mài mòn, thân thiện với môi trường, độ bền cao |
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
|---|---|
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Phạm vi | Tùy chỉnh |
| Chất liệu ren | Đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| Chất lượng | 1 năm |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất vi mô |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Sự chính xác | 1,6% |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Chất lượng | 1 năm |
| Mount | Bottom Back |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chính xác | 1% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất đầy dầu |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 2,5"((63mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |