| Gắn | Trở lại. |
|---|---|
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Độ chính xác | ±4% |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| Loại màn hình | tương tự |
|---|---|
| Sợi | 1/8''g/npt/m |
| Độ chính xác | ±4% |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
|---|---|
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Độ chính xác | ±4% |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Loại màn hình | tương tự |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
|---|---|
| Loại màn hình | tương tự |
| Độ chính xác | ±4% |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
|---|---|
| Kích thước | 22mm23mm25mm28mm38mm41mm |
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Loại màn hình | tương tự |
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
|---|---|
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Độ chính xác | ±4% |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
|---|---|
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Loại màn hình | tương tự |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Độ chính xác | ±4% |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
|---|---|
| Kích thước | 150mm |
| núi | đáy |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Độ chính xác | ± 0,4% quy mô đầy đủ |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
|---|---|
| núi | đáy |
| Độ chính xác | ± 0,4% quy mô đầy đủ |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải |
| nơi ban đầu | được sản xuất tại Trung Quốc |
| Loại chỉ | Điều chỉnh |
|---|---|
| chủ đề kết nối | tùy chỉnh |
| núi | đáy |
| Vật liệu | Thép đen |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải |