| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
|---|---|
| Kích thước | 38mm |
| Vật liệu | Thép |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Sự chính xác | 4% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | 0 ~ 300bar |
| Gắn | Trở lại. |
| Loại | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| núi | đáy |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 100mm |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Từ khóa | Máy đo áp suất |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| Phong cách | Đáy Núi |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| kích thước danh nghĩa | 65mm |
| Độ chính xác | 1%, 0,5%, 0,4%, 0,2%, 0,1%, 0,05% tùy chọn |
| Hiển thị | Màn hình LCD kỹ thuật số 4-5 |
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất nhỏ |
|---|---|
| Kích thước | 41mm |
| Vật liệu | thép |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ chính xác | 4% |
| Loại lắp đặt | đáy |
|---|---|
| nơi ban đầu | được sản xuất tại Trung Quốc |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| núi | đáy |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 2" ((50mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |