| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất dạng màng |
| Trường hợp | Thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất màng ngăn |
| Trường hợp | Thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
|---|---|
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-25mm |
| Gắn | Trở lại. |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chất liệu vỏ | vỏ thép |
| kích thước danh nghĩa | 25mm |
| Độ chính xác | 4% |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất 1 inch |
|---|---|
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-25mm |
| Gắn | Trở lại. |
| Cảng | THANH ĐẢO |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất 23mm |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chuyển động và kết nối | Thép không gỉ |
| Sợi | Theo yêu cầu |
| Kết nối | đáy |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Kích thước | 2,5"(60mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Sợi | 1/4''PT/NPT/G/M |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | tất cả các đồng hồ đo áp suất bằng thép không gỉ |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất chống sốc |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 1,6% |