| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kích thước | 60mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 2,5"(60mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất thủy lực chứa đầy chất lỏng |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 63mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 2,5% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 2,5"((63mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 250Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Sợi | 1/4''PT/NPT/G/M |
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất tiếp xúc điện |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp suất | 0~100Mpa,bar,mbar,psi vv |
| Sự chính xác | 1,6% |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | đồng hồ đo áp suất chống sốc |
| Địa điểm ban đầu | SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Kích thước quay số | 100mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất công nghiệp |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất tiếp xúc điện |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp | 0~100Mpa,bar,mbar,psi vv |
| Sự chính xác | 1,6% |
| Loại | Đồng hồ đo áp suất chân không |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | máy đo chân không |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |